Search

กลุ่มอำนวยการและประสานราชการ

 


นางปรียานันท์   เพ็งพุ่ม

     นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษเศษ

หัวหน้ากลุ่มอำนวยการและประสานราชการ

 
งานบริหารทั่วไป
 

นางสาวจุไรรัตน์  โพธิลักษณ์

นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ

นางสาวธนิดา อุบลชาติ

นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ

นางสาวมาลินี   กำชัย

นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ

 

cherane
 

   

นางสาววชิรานี สีม่วง

เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

นางสา

 เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

 

งานการเงินและบัญชี

นางสาวสุวภัทร   ยวงใย

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นายวรพจน์   รุ่งอรุณ

นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ

นางสาวนริวรรณ์  จตุเทน

นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ

   
นางสาวพลอยระวี  คำสุข

เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน

 

งานอาคาร สถานที่และยานพาหนะ

gulfya  

นางมธุรส    คำยอด 

เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

นางสาวกัลยา  ศรีวิเชียร

นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ

นางสาววชิรานี สีม่วง

เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน 

 


งานพัสดุ

1519505 treve

นางสาวพัฒนา  ปัญญา

นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ

นางสาวชุติกานต์  ทิมจันทร์

นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ

นายธีรวีร์  มานิตกุล

เจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงาน


ลูกจ้างประจำ

นางกาญจนา แย้มยงค์

พนักงานธุรการ

นายจิตต์ประพันธ์ นาคสวัสดิ์

พนักงานธุรการ

นางสาวพรพรรณ พาลไธสง

พนักงานธุรการ

นายไพโรจน์ ธีระพันธ์พงศ์

พนักงานธุรการ

นางวรรณศิริ ศรีเกษม

พนักงานธุรการ

นายสมชาย ทั่วสุภาพ

พนักงานธุรการ

นางสมประสงค์ เครือศรี

พนักงานธุรการ

นายสราวุธ ศรีเกษม

พนักงานธุรการ

นางสาวสุจิตรา โพธิ์จินดา

พนักงานธุรการ

นายบุญส่ง รักการงาน

พนักงานขับรถยนต์

นายรัญชน์ศุรเดช เมืองโคตร

พนักงานขับรถยนต์

นายภิญโญ ถวิล

พนักงานขับรถยนต์

นายพงค์ศักดิ์ หนูทิม

พนักงานขับรถยนต์

นายมะนัด ปานดำ

ช่างสี

นายประเสริฐ โพธิ์แค

ช่างไม้

     
     

 นางวิจิตรา อุณหเลขจิตร

พนักงานพิมพ์

 

 


 

 

กลุ่มนโยบายและยุทธศาสตร์

 

boontawee

นางสาวบุญทวี อรุณมาศ

     นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

หัวหน้ากลุ่มนโยบายและยุทธศาสตร์

 

peyar1

peyar1

woranuch

นางกรรัตน์  โชคประเสริฐ

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นายปิยะ  ลิ้มจินดาศิริ

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นางสาววรนุช    สาเกผล

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

 

pongsak
 

pakarat9

 

นายพงษ์ศักดิ์   เห็นตระกูลดี

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางผการัตน์   เมฆฉาย

นายช่างศิลป์ชำนาญงาน

 

 


 

 

กลุ่มพัฒนาผู้นำ

 

kannigar

นางนวลวรรณ   บุญฤทธิ์

     นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

หัวหน้ากลุ่มพัฒนาผู้นำ

 

arun

punya

wahsukan

นางอรุณ   ใบแก้ว

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นางปัญญา  รักการงาน

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นางสาววาสุกาญจน์  บู่ทอง

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

 

kavissara

suwan

นางกวิสรา   ชวนวัน

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นายสุวรรณ  ภูติวณิชย์

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

 

 


กลุ่มพัฒนามาตรฐานและส่งเสริมเครือข่าย

chutiyai

นางชุติญา   หิรัญคุปต์

     นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

หัวหน้ากลุ่มพัฒนามาตรฐานและส่งเสริมเครือข่าย

orataixl

bullachi

orawan

นางสาวอรทัย  ศักดิ์สูง

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นายบูรชัย   ศิริมหาสาคร

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นางอรวรรณ  วงษ์ประคอง

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

 

nopphamat

natchakan

pimchat

นางสาวนพมาศ   ณะมาชิต

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางสาวณัฐชากานต์   เซี่ยงหวอง

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางสาวธนันดา   รังสิกุล

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

sasi    

นางสาวศศิ โพธิ์สุวรรณ

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

   

 


กลุ่มวิจัยและพัฒนา

derad

นายดิเรก   ทรัพย์ประเสริฐ

     นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

หัวหน้ากลุ่มวิจัยและพัฒนา

ratteikorn

panom

doungpong

นางสาวรัตติกร  ผรณสุวรรณ

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นางสาวประนอม โพธิ์นิ่มแดง

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

นางสาวดวงพร   เจียมอัมพร

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

 

golf2
 

   

นางสาวณัฐชนันท์   จันทคุปต์

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

   

 


 

 

กลุ่มเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร

 

natsita

นางณัฏฐ์สิตา   ศิริรัตน์

     นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ

หัวหน้ากลุ่มเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร

 

jardine55

vigunya

tosakon

นางสาวจาริณี  สุวรรณ

บรรณารักษ์ปฏิบัติการ

นางสาววิกันยา  เอกฉันท์

บรรณารักษ์ปฏิบัติการ

นายต่อสกุล  ผดุงญาติ

เจ้าพนักงานโสตทัศนศึกษาปฏิบัติงาน

 

sudjai sarvad

นายโสภณ  คงคา

พนักงานโสตทัศนศึกษา

นายสุดใจ  สาวทรัพย์

นักเทคโนโลยี (โสตทัศนศึกษา)

นายสวัสดิ์ แหวนเงิน 

นักวิชาการคอมพิวเตอร์


กลุ่มความสัมพันธ์ต่างประเทศ

temged

นางสาวเต็มจิต จันทคา

     ครู วิทยฐานะครูชำนาญการ

หัวหน้ากลุ่มความสัมพันธ์ต่างประเทศ

eng

gun

shichai

นางสาวพณณกร ฝอยทอง

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นายเจริญ ภูวิจิตร์

นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ

นายชิดชัย ช่างสมบูรณ์

เจ้าพนักงานโสตทัศนศึกษาชำนาญงาน

 

 

   

นางเบญจมาศ สุขคมขำ

เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน


 

 

 


 

กลุ่มพัฒนาครู และบุคลากรทางการศึกษา

 

ooh

นางสาวศกลวรรณ  เปลี่ยนขำ

     ครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ

หัวหน้ากลุ่มพัฒนาครู และบุคลากรทางการศึกษา

 

shutjada

surnesyde

supannee

นางชัชฎา  พารุ่ง

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ

นางสาวสรัสวดี  มุสิกบุตร

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ

นางสุพรรณี  สมิท

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ

 

 

 jirad pronanchalee

นางสาวสุนทรี  ไกรกาบแก้ว

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ

นางจิรัฐ  อนุเชิงชัย

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ

นางพรอัญชลี  พุกชาญค้า

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการ

nuttida  amporn  

นางณัฏธิดา ฤทธาภัย 

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการ

 นางอำพร  จิตรใจ

ครู วิทยฐานะครูชำนาญการ